Apartment Management System - en to ta_LK translation catalogue (1170 entries)

en:  (Allotted)
ta_LK:  (ஒதுக்கப்பட்டது)

en:  Unit
ta_LK:  அலகு

en:  Unit
ta_LK:  அலகு

en: (Occupied)
ta_LK: (ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட)

en: (filtered from _MAX_ total entries)
ta_LK: (_MAX_ மொத்த உள்ளீடுகளிலிருந்து வடிகட்டப்பட்டது)

en: / per
ta_LK: / ஒன்றுக்கு

en: : activate to sort column ascending
ta_LK: : ஏறுவரிசையில் நெடுவரிசையை வரிசைப்படுத்த செயல்படுத்தவும்

en: : activate to sort column descending
ta_LK: : நெடுவரிசை இறங்குவரிசையை வரிசைப்படுத்த செயல்படுத்தவும்

en: A/C Holder Name
ta_LK: A/C வைத்திருப்பவரின் பெயர்

en: API Key
ta_LK: API விசை

en: APP Icon
ta_LK: APP ஐகான்

en: Access Right
ta_LK: வலதுபுறம் அணுகவும்

en: Access Rights
ta_LK: அணுகல் உரிமைகள்

en: Account
ta_LK: கணக்கு

en: Account Holder Name
ta_LK: கணக்கு வைத்திருப்பவரின் பெயர்

en: Account Information
ta_LK: கணக்கு விபரம்

en: Account No
ta_LK: கணக்கு எண்

en: Account Number
ta_LK: கணக்கு எண்

en: Account Type
ta_LK: கணக்கு வகை

en: Accountant
ta_LK: கணக்காளர்

en: Accountant Access Right
ta_LK: கணக்காளர் அணுகல் உரிமை

en: Accountant Deleted Successfully.
ta_LK: கணக்காளர் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டார்.

en: Accountant Information
ta_LK: கணக்காளர் தகவல்

en: Accountant Inserted Successfully.
ta_LK: கணக்காளர் வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டார்.

en: Accountant Updated Successfully.
ta_LK: கணக்காளர் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டார்.

en: Accountant deleted successfully
ta_LK: கணக்காளர் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டார்

en: Accountant inserted successfully.
ta_LK: கணக்காளர் வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டார்.

en: Accountant updated successfully.
ta_LK: கணக்காளர் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டார்.

en: Accounts
ta_LK: கணக்குகள்

en: Action
ta_LK: செயல்

en: Active
ta_LK: செயலில்

en: Active Suggestion
ta_LK: செயலில் பரிந்துரை

en: Activity For Facility Booking
ta_LK: வசதி முன்பதிவுக்கான செயல்பாடு

en: Activity Name
ta_LK: செயல்பாட்டின் பெயர்

en: Add
ta_LK: கூட்டு

en: Add Accountant
ta_LK: கணக்காளரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Activity
ta_LK: செயல்பாட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Activity For Facility Booking
ta_LK: வசதி முன்பதிவுக்கான செயல்பாட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Asset
ta_LK: சொத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add Assets
ta_LK: சொத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add Assets Category
ta_LK: சொத்து வகையைச் சேர்க்கவும்

en: Add Assign Slot
ta_LK: ஒதுக்க ஸ்லாட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Booking Facility
ta_LK: முன்பதிவு வசதியைச் சேர்க்கவும்

en: Add Building
ta_LK: கட்டிடத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add Building Category
ta_LK: கட்டிட வகையைச் சேர்க்கவும்

en: Add Category
ta_LK: வகையைச் சேர்க்கவும்

en: Add Charges
ta_LK: கட்டணங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add Charges Email Template
ta_LK: கட்டணங்கள் மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Charges Template
ta_LK: கட்டண டெம்ப்ளேட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Charges Types
ta_LK: கட்டண வகைகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add Complaint
ta_LK: புகாரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Complaint Email Template
ta_LK: புகார் மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Complaint For Admin
ta_LK: நிர்வாகத்திற்கான புகாரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Complaint For Admin Email Template
ta_LK: நிர்வாக மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்டிற்கான புகாரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Complaint Template
ta_LK: புகார் டெம்ப்ளேட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Compound
ta_LK: கலவை சேர்க்கவும்

en: Add Designation
ta_LK: பதவியைச் சேர்க்கவும்

en: Add Document
ta_LK: ஆவணத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add Event
ta_LK: நிகழ்வைச் சேர்க்கவும்

en: Add Event Email Template
ta_LK: நிகழ்வு மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Event Template
ta_LK: நிகழ்வு டெம்ப்ளேட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Expense
ta_LK: செலவைச் சேர்க்கவும்

en: Add Expense Types
ta_LK: செலவு வகைகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add Facility
ta_LK: வசதியைச் சேர்க்கவும்

en: Add Gatekeeper
ta_LK: கேட் கீப்பரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Image
ta_LK: படத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add Income
ta_LK: வருமானத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add Inventory
ta_LK: சரக்குகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add Inventory Unit Category
ta_LK: சரக்கு அலகு வகையைச் சேர்க்கவும்

en: Add Invoice
ta_LK: விலைப்பட்டியல் சேர்க்கவும்

en: Add Member
ta_LK: உறுப்பினரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Message
ta_LK: செய்தியைச் சேர்க்கவும்

en: Add More Entry
ta_LK: மேலும் உள்ளீட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add More Gate
ta_LK: மேலும் கேட் சேர்க்கவும்

en: Add More Unit
ta_LK: மேலும் அலகு சேர்க்கவும்

en: Add New
ta_LK: புதிதாக சேர்க்கவும்

en: Add New FAQ
ta_LK: புதிய கேள்விகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add New Photo Gallery
ta_LK: புதிய புகைப்பட கேலரியைச் சேர்க்கவும்

en: Add New Rules
ta_LK: புதிய விதிகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add Notice
ta_LK: அறிவிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add Notice Email Template
ta_LK: அறிவிப்பு மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Notice Template
ta_LK: அறிவிப்பு டெம்ப்ளேட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Or Remove
ta_LK: சேர் அல்லது அகற்று

en: Add Other User In system Template
ta_LK: கணினி டெம்ப்ளேட்டில் மற்ற பயனரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Payment
ta_LK: கட்டணத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add Residential Unit
ta_LK: குடியிருப்பு அலகு சேர்க்கவும்

en: Add Rule
ta_LK: விதியைச் சேர்க்கவும்

en: Add Service
ta_LK: சேவையைச் சேர்க்கவும்

en: Add Slot
ta_LK: ஸ்லாட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add Staff Category
ta_LK: பணியாளர் வகையைச் சேர்க்கவும்

en: Add Staff Check-In
ta_LK: செக்-இன் பணியாளர்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add Staff Checkin
ta_LK: பணியாளர் செக்கினைச் சேர்க்கவும்

en: Add Staff Member
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினரைச் சேர்க்கவும்

en: Add Tax
ta_LK: வரி சேர்க்கவும்

en: Add Types
ta_LK: வகைகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add Unit Category
ta_LK: அலகு வகையைச் சேர்க்கவும்

en: Add Visitor Request
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கையைச் சேர்க்கவும்

en: Add visit Reason
ta_LK: வருகைக்கான காரணத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Address
ta_LK: முகவரி

en: Address Information
ta_LK: முகவரி தகவல்

en: Administrator
ta_LK: நிர்வாகி

en: All
ta_LK: அனைத்து

en: All Accountants
ta_LK: அனைத்து கணக்காளர்கள்

en: All Committee Member
ta_LK: அனைத்து குழு உறுப்பினர்

en: All FAQ
ta_LK: அனைத்து FAQ

en: All Gatekeeper
ta_LK: அனைத்து கேட் கீப்பர்

en: All Member
ta_LK: அனைத்து உறுப்பினர்

en: All Members
ta_LK: அனைத்து உறுப்பினர்களும்

en: All Month
ta_LK: மாதம் முழுவதும்

en: All Staff Member
ta_LK: அனைத்து பணியாளர் உறுப்பினர்

en: All User
ta_LK: அனைத்து பயனர்

en: All Users
ta_LK: அனைத்து பயனாளர்கள்

en: Alloted Slots
ta_LK: ஒதுக்கப்பட்ட இடங்கள்

en: Allotted
ta_LK: ஒதுக்கப்பட்டது

en: Allotted Start to End Date
ta_LK: தொடக்கம் முதல் இறுதி தேதி வரை ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Allow Member To Multiple Units
ta_LK: பல அலகுகளுக்கு உறுப்பினரை அனுமதிக்கவும்

en: Allow booking for multiple days
ta_LK: பல நாட்களுக்கு முன்பதிவு செய்ய அனுமதிக்கவும்

en: Already booking this facility Between this date.
ta_LK: இந்த தேதிக்குள் ஏற்கனவே இந்த வசதியை முன்பதிவு செய்துள்ளது.

en: Already booking this facility Between this time.
ta_LK: இந்த நேரத்தில் ஏற்கனவே இந்த வசதியை முன்பதிவு செய்துள்ளது.

en: Alt . Mobile Number
ta_LK: மாற்று கைபேசி எண்

en: Alt Mobile Number
ta_LK: மாற்று மொபைல் எண்

en: Amount
ta_LK: தொகை

en: Amount After Discount
ta_LK: தள்ளுபடிக்குப் பிறகு தொகை

en: Amount Charge
ta_LK: தொகை கட்டணம்

en: Announcement
ta_LK: அறிவிப்பு

en: Apartment Address
ta_LK: அபார்ட்மெண்ட் முகவரி

en: Apartment Logo
ta_LK: அபார்ட்மெண்ட் லோகோ

en: Apartment Management
ta_LK: அபார்ட்மெண்ட் மேலாண்மை

en: Apartment Management System
ta_LK: அபார்ட்மெண்ட் மேலாண்மை அமைப்பு

en: Apartment Management System for wordpress plugin is ideal way to manage complete housing society or neighborhood maintenance tasks. It has different user roles like Admin, Resident members, Gatekeeper and Accountant Users.
ta_LK: வேர்ட்பிரஸ் செருகுநிரலுக்கான அபார்ட்மென்ட் மேனேஜ்மென்ட் சிஸ்டம் முழுமையான வீட்டுவசதி சங்கம் அல்லது சுற்றுப்புற பராமரிப்பு பணிகளை நிர்வகிக்க சிறந்த வழியாகும். இது நிர்வாகி, குடியுரிமை உறுப்பினர்கள், கேட் கீப்பர் மற்றும் கணக்காளர் பயனர்கள் போன்ற வெவ்வேறு பயனர் பாத்திரங்களைக் கொண்டுள்ளது.

en: Apartment Name
ta_LK: அபார்ட்மெண்ட் பெயர்

en: Apartment Number
ta_LK: அபார்ட்மெண்ட் எண்

en: Apartment Type
ta_LK: அபார்ட்மெண்ட் வகை

en: Approve
ta_LK: ஒப்புதல்

en: Approved
ta_LK: அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Approved Facility Template
ta_LK: அங்கீகரிக்கப்பட்ட வசதி டெம்ப்ளேட்

en: Approved Notice
ta_LK: அங்கீகரிக்கப்பட்ட அறிவிப்பு

en: Approved Visitor Request Email Template
ta_LK: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பார்வையாளர் கோரிக்கை மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்

en: Approved Visitor Request Template
ta_LK: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பார்வையாளர் கோரிக்கை டெம்ப்ளேட்

en: Apr
ta_LK: ஏப்

en: April
ta_LK: ஏப்ரல்

en: Are you sure want to delete this record?
ta_LK: இந்தப் பதிவை நிச்சயமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete this record?
ta_LK: இந்தப் பதிவை நிச்சயமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Asset
ta_LK: சொத்து

en: Asset Category
ta_LK: சொத்து வகை

en: Asset Cost
ta_LK: சொத்து செலவு

en: Asset Details
ta_LK: சொத்து விவரங்கள்

en: Asset Information
ta_LK: சொத்து தகவல்

en: Asset List
ta_LK: சொத்து பட்டியல்

en: Asset Name
ta_LK: சொத்து பெயர்

en: Asset No
ta_LK: சொத்து எண்

en: Asset Number
ta_LK: சொத்துகள் எண்

en: Asset inserted successfully
ta_LK: சொத்து வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Asset updated successfully.
ta_LK: சொத்து வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Asset/ Inventory Tracker
ta_LK: சொத்து/இன்வெண்டரி டிராக்கர்

en: Assets
ta_LK: சொத்துக்கள்

en: Assets & Inventory
ta_LK: சொத்து & இருப்பு

en: Assets / Inventory Tracker
ta_LK: சொத்துகள் / சரக்கு டிராக்கர்

en: Assets Category
ta_LK: சொத்துகள் வகை

en: Assign Gate
ta_LK: கேட் ஒதுக்கவும்

en: Assign Parking Slot Template
ta_LK: பார்க்கிங் ஸ்லாட் டெம்ப்ளேட்டை ஒதுக்கவும்

en: Assign Slot
ta_LK: ஸ்லாட்டை ஒதுக்கவும்

en: Assign Slot Details
ta_LK: ஸ்லாட் விவரங்களை ஒதுக்கவும்

en: Assign Slot Email Template
ta_LK: ஸ்லாட் மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்டை ஒதுக்கவும்

en: Assign Slot Information
ta_LK: ஸ்லாட் தகவலை ஒதுக்கவும்

en: Assign Slot Link
ta_LK: ஸ்லாட் இணைப்பை ஒதுக்கவும்

en: Assigned Gate
ta_LK: ஒதுக்கப்பட்ட வாயில்

en: Aug
ta_LK: ஆக

en: August
ta_LK: ஆகஸ்ட்

en: Australian Dollar
ta_LK: ஆஸ்திரேலிய டாலர்

en: Authentication Key
ta_LK: அங்கீகார விசை

en: Available
ta_LK: கிடைக்கும்

en: Back to wp-admin
ta_LK: wp-admin பக்கத்துக்குத் திரும்பு

en: Badge ID
ta_LK: பேட்ஜ் ஐடி

en: Bank Details
ta_LK: வங்கி விவரங்கள்

en: Bank Name
ta_LK: வங்கி பெயர்

en: Bank Transfer
ta_LK: வங்கி பரிமாற்றம்

en: Bill Date
ta_LK: பில் தேதி

en: Billing Period
ta_LK: பில்லிங் காலம்

en: Book For
ta_LK: புத்தகம்

en: Book For Activity
ta_LK: செயல்பாட்டிற்கான புத்தகம்

en: Booked
ta_LK: முன்பதிவு செய்யப்பட்டது

en: Booked User Name
ta_LK: முன்பதிவு செய்யப்பட்ட பயனர் பெயர்

en: Booking Charge
ta_LK: முன்பதிவு கட்டணம்

en: Booking Charges
ta_LK: முன்பதிவு கட்டணம்

en: Booking Date
ta_LK: முன்பதிவு தேதி

en: Booking Facilities
ta_LK: முன்பதிவு வசதிகள்

en: Booking Facility
ta_LK: முன்பதிவு வசதி

en: Booking Facility Details
ta_LK: முன்பதிவு வசதி விவரங்கள்

en: Booking For From Date
ta_LK: தேதியிலிருந்து முன்பதிவு

en: Booking For From Time
ta_LK: நேரத்திலிருந்து முன்பதிவு

en: Booking For To Date
ta_LK: இன்றுவரை முன்பதிவு

en: Booking For To Time
ta_LK: நேரத்திற்கான முன்பதிவு

en: Booking Status
ta_LK: முன்பதிவு நிலை

en: Brazilian Real
ta_LK: பிரேசிலிய ரியல்

en: Building
ta_LK: கட்டிடம்

en: Building Block
ta_LK: கட்டிட தொகுதி

en: Building By Unit
ta_LK: அலகு மூலம் கட்டிடம்

en: Building Category
ta_LK: கட்டிட வகை

en: Building Information
ta_LK: கட்டிடத் தகவல்

en: Building Member
ta_LK: கட்டிட உறுப்பினர்

en: Building Name
ta_LK: கட்டிடத்தின் பெயர்

en: Building Units
ta_LK: கட்டிட அலகுகள்

en: Building Units settings
ta_LK: கட்டிட அலகுகள் அமைப்புகள்

en: Building/Group
ta_LK: கட்டிடம்/குழு

en: By Date
ta_LK: தேதியின்படி

en: By Hour
ta_LK: மணிநேரம்

en: COMPOUND:
ta_LK: கலவை:

en: Calendar
ta_LK: நாட்காட்டி

en: Canadian Dollar
ta_LK: கனடிய டாலர்

en: Cancel
ta_LK: ரத்து செய்

en: Card
ta_LK: அட்டை

en: Care Taker
ta_LK: கவனிப்பவர்

en: Cash
ta_LK: பணம்

en: Category
ta_LK: வகை

en: Category Name
ta_LK: வகை பெயர்

en: Category:
ta_LK: வகை:

en: Charge Calculate By
ta_LK: கட்டணம் கணக்கிடுதல்

en: Charge Calculate By
ta_LK: கட்டணம் கணக்கிடுதல்

en: Charge Deleted successfully.
ta_LK: கட்டணம் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Charge End Date
ta_LK: கட்டணம் முடிவு தேதி

en: Charge Per
ta_LK: கட்டணம் ஒன்றுக்கு

en: Charge Period
ta_LK: கட்டணம் செலுத்தும் காலம்

en: Charge Saved successfully.
ta_LK: கட்டணம் வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Charge Start Date
ta_LK: கட்டணம் தொடங்கும் தேதி

en: Charge Type
ta_LK: கட்டணம் வகை

en: Charge Updated successfully.
ta_LK: கட்டணம் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Charges
ta_LK: கட்டணம்

en: Charges Amount
ta_LK: கட்டணத் தொகை

en: Charges Entry Label
ta_LK: கட்டணங்கள் நுழைவு லேபிள்

en: Charges Information
ta_LK: கட்டண தகவல்

en: Charges Name
ta_LK: கட்டணங்கள் பெயர்

en: Charges Payment
ta_LK: கட்டணம் செலுத்துதல்

en: Charges Types
ta_LK: கட்டண வகைகள்

en: Charges type
ta_LK: கட்டண வகை

en: Check In Date
ta_LK: செக் இன் தேதி

en: Check In Time
ta_LK: செக் இன் டைம்

en: Check Out
ta_LK: சரிபார்

en: Check Out Time
ta_LK: வெளியேறும் நேரம்

en: Check in Time
ta_LK: நேரத்தை சரிபார்க்கவும்

en: Check-In
ta_LK: செக்-இன்

en: Check-In Date
ta_LK: செக் இன் தேதி

en: Check-In Time
ta_LK: செக்இன் நேரம்

en: Check-Out
ta_LK: சரிபார்

en: Check-Out Time
ta_LK: வெளியேறும் நேரம்

en: Checked Out successfully
ta_LK: வெற்றிகரமாக செக் அவுட் ஆனது

en: Checkin
ta_LK: செக்இன்

en: Checkout
ta_LK: சரிபார்

en: Cheque
ta_LK: காசோலை

en: Choose Gate
ta_LK: வாயிலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: City
ta_LK: நகரம்

en: Close
ta_LK: நெருக்கமான

en: Close Complaint
ta_LK: புகாரை மூடு

en: Close Maintenance Request
ta_LK: பராமரிப்பு கோரிக்கையை மூடவும்

en: Close Request
ta_LK: கோரிக்கையை மூடவும்

en: Closed
ta_LK: மூடப்பட்டது

en: Comment
ta_LK: கருத்து

en: Commercial
ta_LK: வணிகம்

en: Commercial Unit
ta_LK: வணிக அலகு

en: Commitee Member
ta_LK: குழு உறுப்பினர்

en: Committee Member
ta_LK: குழு உறுப்பினர்

en: Committee Members
ta_LK: குழு உறுப்பினர்கள்

en: Complaint
ta_LK: புகார்

en: Complaint By
ta_LK: மூலம் புகார்

en: Complaint Deleted Successfully.
ta_LK: புகார் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது.

en: Complaint Description
ta_LK: புகார் விளக்கம்

en: Complaint Details
ta_LK: புகார் விவரங்கள்

en: Complaint From
ta_LK: இருந்து புகார்

en: Complaint Information
ta_LK: புகார் தகவல்

en: Complaint Link
ta_LK: புகார் இணைப்பு

en: Complaint Nature
ta_LK: புகார் இயல்பு

en: Complaint Status
ta_LK: புகார் நிலை

en: Complaint Title
ta_LK: புகாரின் தலைப்பு

en: Complaint Updated Successfully.
ta_LK: புகார் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Complaint deleted successfully
ta_LK: புகார் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Complaint inserted successfully
ta_LK: புகார் வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Complaint inserted successfully.
ta_LK: புகார் வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது.

en: Complaint updated successfully.
ta_LK: புகார் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Complaints
ta_LK: புகார்கள்

en: Compose
ta_LK: எழுது

en: Compound
ta_LK: கலவை

en: Compound Details
ta_LK: கலவை விவரங்கள்

en: Compound Units
ta_LK: கூட்டு அலகுகள்

en: Confirm Password
ta_LK: கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Contact Name
ta_LK: தொடர்பு பெயர்

en: Copyright ©2023 Mojoomla. All rights reserved.
ta_LK: பதிப்புரிமை ©2023 Mojoomla. அனைத்து உரிமைகளும் பாதுகாக்கப்பட்டவை.

en: Corporate ID
ta_LK: கார்ப்பரேட் ஐடி

en: Count
ta_LK: எண்ணுங்கள்

en: Country
ta_LK: நாடு

en: Country Code
ta_LK: நாட்டின் குறியீடு

en: Created By
ta_LK: உருவாக்கியது

en: Created By:
ta_LK: உருவாக்கியது:

en: Created Date
ta_LK: உருவாக்கப்பட்ட தேதி

en: Current Password
ta_LK: தற்போதைய கடவுச்சொல்

en: Current Password & New Password should not match.
ta_LK: தற்போதைய கடவுச்சொல் மற்றும் புதிய கடவுச்சொல் பொருந்தக்கூடாது.

en: Czech Koruna
ta_LK: செக் கொருனா

en: Danish Krone
ta_LK: டேனிஷ் குரோன்

en: Dashboard
ta_LK: டாஷ்போர்டு

en: Dashboard Card setting For Accountant
ta_LK: கணக்காளருக்கான டாஷ்போர்டு அட்டை அமைப்பு

en: Dashboard Card setting For Gatekeeper
ta_LK: கேட் கீப்பருக்கான டாஷ்போர்டு அட்டை அமைப்பு

en: Dashboard Card setting For Members
ta_LK: உறுப்பினர்களுக்கான டாஷ்போர்டு அட்டை அமைப்பு

en: Dashboard Card setting For Staff Members
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினர்களுக்கான டாஷ்போர்டு அட்டை அமைப்பு

en: Datatable
ta_LK: டேட்டாடபிள்

en: Datatable Header Settings
ta_LK: டேட்டபிள் தலைப்பு அமைப்புகள்

en: Date
ta_LK: தேதி

en: Date :
ta_LK: தேதி:

en: Date :
ta_LK: தேதி:

en: Date Format
ta_LK: தேதி வடிவம்

en: Date Type
ta_LK: தேதி வகை

en: Date of Birth
ta_LK: பிறந்த தேதி

en: Date of birth
ta_LK: பிறந்த தேதி

en: Day
ta_LK: நாள்

en: Deactive Suggestion
ta_LK: செயலற்ற பரிந்துரை

en: Dec
ta_LK: டிச

en: December
ta_LK: டிசம்பர்

en: December 12, 2017
ta_LK: டிசம்பர் 12, 2017

en: Delete
ta_LK: அழி

en: Delete Selected
ta_LK: தேர்ந்தெடுத்ததை அழி

en: Description
ta_LK: விளக்கம்

en: Designation
ta_LK: பதவி

en: Designation Name
ta_LK: பதவி பெயர்

en: Discount Amount
ta_LK: தள்ளுபடி தொகை

en: Discount Amount :
ta_LK: தள்ளுபடி தொகை:

en: Do you really want to delete this record?
ta_LK: இந்த பதிவை உண்மையில் நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you want to add penalty?
ta_LK: அபராதம் சேர்க்க வேண்டுமா?

en: Document
ta_LK: ஆவணம்

en: Document Deleted Successfully.
ta_LK: ஆவணம் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது.

en: Document Information
ta_LK: ஆவண தகவல்

en: Document Inserted Successfully.
ta_LK: ஆவணம் வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது.

en: Document Submitted Date
ta_LK: ஆவணம் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Document Title
ta_LK: ஆவணத்தின் தலைப்பு

en: Document Updated Successfully.
ta_LK: ஆவணம் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Document deleted successfully
ta_LK: ஆவணம் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Document inserted successfully
ta_LK: ஆவணம் வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Document updated successfully.
ta_LK: ஆவணம் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Documents
ta_LK: ஆவணங்கள்

en: Domain
ta_LK: களம்

en: Download
ta_LK: பதிவிறக்க Tamil

en: Due Amount
ta_LK: நிலுவை தொகை

en: Due Amount :
ta_LK: நிலுவை தொகை :

en: Edit
ta_LK: தொகு

en: Edit Accountant
ta_LK: கணக்காளர் திருத்தவும்

en: Edit Asset
ta_LK: சொத்தை திருத்து

en: Edit Assets
ta_LK: சொத்துகளைத் திருத்தவும்

en: Edit Assign Slot
ta_LK: ஒதுக்க ஸ்லாட்டைத் திருத்தவும்

en: Edit Booking Facility
ta_LK: முன்பதிவு வசதியைத் திருத்தவும்

en: Edit Charges
ta_LK: கட்டணங்களைத் திருத்தவும்

en: Edit Complaint
ta_LK: புகாரைத் திருத்தவும்

en: Edit Document
ta_LK: ஆவணத்தைத் திருத்தவும்

en: Edit Event
ta_LK: நிகழ்வைத் திருத்து

en: Edit Expense
ta_LK: செலவைத் திருத்தவும்

en: Edit FAQ
ta_LK: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகளைத் திருத்தவும்

en: Edit Facility
ta_LK: திருத்தும் வசதி

en: Edit Gatekeeper
ta_LK: கேட் கீப்பரைத் திருத்தவும்

en: Edit Inventory
ta_LK: சரக்குகளைத் திருத்தவும்

en: Edit Member
ta_LK: உறுப்பினரைத் திருத்து

en: Edit Notice
ta_LK: அறிவிப்பைத் திருத்தவும்

en: Edit Photo Gallery
ta_LK: புகைப்படத் தொகுப்பைத் திருத்து

en: Edit Residential Unit
ta_LK: குடியிருப்பு அலகு திருத்தவும்

en: Edit Rule
ta_LK: விதியைத் திருத்து

en: Edit Rules
ta_LK: விதிகளைத் திருத்தவும்

en: Edit Service
ta_LK: திருத்த சேவை

en: Edit Slot
ta_LK: ஸ்லாட்டைத் திருத்து

en: Edit Staff Check-In
ta_LK: பணியாளர் செக்-இன் திருத்தவும்

en: Edit Staff Checkin
ta_LK: பணியாளர்கள் சரிபார்ப்பைத் திருத்து

en: Edit Staff Member
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினரைத் திருத்து

en: Edit Tax
ta_LK: வரியைத் திருத்தவும்

en: Edit Visitor Request
ta_LK: வருகையாளர் கோரிக்கையைத் திருத்தவும்

en: Email
ta_LK: மின்னஞ்சல்

en: Email Already in use
ta_LK: மின்னஞ்சல் ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: Email ID
ta_LK: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Email Subject
ta_LK: மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Email Template
ta_LK: மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்

en: Email Templates
ta_LK: மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்கள்

en: Email Updated successfully
ta_LK: மின்னஞ்சல் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Email id Already Exist.
ta_LK: மின்னஞ்சல் ஐடி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Email is not valid
ta_LK: மின்னஞ்சல் செல்லுபடியாகாது

en: Emailid Already Exist.
ta_LK: மின்னஞ்சல் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Employee
ta_LK: பணியாளர்

en: Enable
ta_LK: இயக்கு

en: Enable Charges
ta_LK: கட்டணங்களை இயக்கு

en: Enable Mail Notifications
ta_LK: அஞ்சல் அறிவிப்புகளை இயக்கு

en: Enable Sandbox
ta_LK: சாண்ட்பாக்ஸை இயக்கு

en: End Date
ta_LK: கடைசி தேதி

en: End Time
ta_LK: முடிவு நேரம்

en: End Time should be greater than Start Time
ta_LK: தொடக்க நேரத்தை விட முடிவு நேரம் அதிகமாக இருக்க வேண்டும்

en: End Time*
ta_LK: முடிவு நேரம்*

en: Enter New password.
ta_LK: புதிய கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: Enter correct current password.
ta_LK: சரியான தற்போதைய கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: Enter email subject
ta_LK: மின்னஞ்சல் விஷயத்தை உள்ளிடவும்

en: Entry
ta_LK: நுழைவு

en: Envato
ta_LK: என்வாடோ

en: Envato License key
ta_LK: Envato உரிம விசை

en: Euro
ta_LK: யூரோ

en: Event
ta_LK: நிகழ்வு

en: Event Approved successfully.
ta_LK: நிகழ்வு வெற்றிகரமாக அங்கீகரிக்கப்பட்டது.

en: Event Description
ta_LK: நிகழ்வு விளக்கம்

en: Event Detail
ta_LK: நிகழ்வு விவரம்

en: Event Details
ta_LK: நிகழ்வு விவரங்கள்

en: Event End Date
ta_LK: நிகழ்வு முடிவு தேதி

en: Event End Time
ta_LK: நிகழ்வு முடிவு நேரம்

en: Event Information
ta_LK: நிகழ்வு தகவல்

en: Event Link
ta_LK: நிகழ்வு இணைப்பு

en: Event Start Date
ta_LK: நிகழ்வு தொடக்க தேதி

en: Event Start Time
ta_LK: நிகழ்வு தொடக்க நேரம்

en: Event Title
ta_LK: நிகழ்வு தலைப்பு

en: Event deleted successfully
ta_LK: நிகழ்வு வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Event inserted successfully
ta_LK: நிகழ்வு வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Event inserted successfully but display After Admin Approved
ta_LK: நிகழ்வு வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது ஆனால் நிர்வாகம் அங்கீகரிக்கப்பட்ட பிறகு காண்பிக்கப்படும்

en: Event inserted successfully.
ta_LK: உறுப்பினர் வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டார்.

en: Event updated successfully.
ta_LK: நிகழ்வு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Expense
ta_LK: செலவு

en: Expense Deleted successfully.
ta_LK: செலவு வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது.

en: Expense Entries
ta_LK: செலவு உள்ளீடுகள்

en: Expense Information
ta_LK: செலவு தகவல்

en: Expense List
ta_LK: செலவு பட்டியல்

en: Expense Report
ta_LK: செலவு அறிக்கை

en: Expense Report By Month
ta_LK: மாதத்தின் செலவு அறிக்கை

en: Expense Saved successfully.
ta_LK: செலவு வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Expense Type
ta_LK: செலவு வகை

en: Expense Types
ta_LK: செலவு வகைகள்

en: Expense Updated successfully.
ta_LK: செலவு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Expense type
ta_LK: செலவு வகை

en: Export CSV
ta_LK: ஏற்றுமதி CSV

en: FAQ
ta_LK: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

en: Facilities
ta_LK: வசதிகள்

en: Facility
ta_LK: வசதி

en: Facility Approved Email Template
ta_LK: வசதி அங்கீகரிக்கப்பட்ட மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்

en: Facility Booking
ta_LK: வசதி முன்பதிவு

en: Facility Booking Approved Successfully.
ta_LK: வசதி முன்பதிவு வெற்றிகரமாக அங்கீகரிக்கப்பட்டது.

en: Facility Booking Email Template
ta_LK: வசதி முன்பதிவு மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்

en: Facility Booking Successfully.
ta_LK: வசதி முன்பதிவு வெற்றிகரமாக.

en: Facility Booking Template For Admin
ta_LK: நிர்வாகத்திற்கான வசதி முன்பதிவு டெம்ப்ளேட்

en: Facility Booking Template For Member
ta_LK: உறுப்பினருக்கான வசதி முன்பதிவு டெம்ப்ளேட்

en: Facility Booking Updated Successfully.
ta_LK: வசதி முன்பதிவு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Facility Booking Updated successfully
ta_LK: வசதி முன்பதிவு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Facility Booking successfully
ta_LK: வசதி முன்பதிவு வெற்றிகரமாக

en: Facility Charge
ta_LK: வசதி கட்டணம்

en: Facility Deleted Successfully.
ta_LK: வசதி வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது.

en: Facility Details
ta_LK: வசதி விவரங்கள்

en: Facility Information
ta_LK: வசதி தகவல்

en: Facility Inserted Successfully.
ta_LK: வசதி வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது.

en: Facility Link
ta_LK: வசதி இணைப்பு

en: Facility Name
ta_LK: வசதியின் பெயர்

en: Facility Updated Successfully.
ta_LK: வசதி வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Facility deleted successfully
ta_LK: வசதி வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Facility inserted successfully
ta_LK: வசதி வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Facility updated successfully.
ta_LK: வசதி வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Family Information
ta_LK: குடும்ப தகவல்

en: Family Member
ta_LK: குடும்ப உறுப்பினர்

en: Family Type
ta_LK: குடும்ப வகை

en: Feb
ta_LK: பிப்

en: February
ta_LK: பிப்ரவரி

en: Female
ta_LK: பெண்

en: Finance payment
ta_LK: நிதி செலுத்துதல்

en: Finance/Payment
ta_LK: நிதி/கட்டணம்

en: First
ta_LK: முதலில்

en: First Name
ta_LK: முதல் பெயர்

en: Fix Charge
ta_LK: கட்டணத்தை சரிசெய்யவும்

en: Footer Description
ta_LK: அடிக்குறிப்பு விளக்கம்

en: Footer Setting
ta_LK: அடிக்குறிப்பு அமைப்பு

en: For entry
ta_LK: நுழைவுக்காக

en: For exit
ta_LK: வெளியேறுவதற்கு

en: Four Wheeler
ta_LK: நான்கு சக்கர வாகனம்

en: From
ta_LK: இருந்து

en: From (
ta_LK: இருந்து (

en: From :
ta_LK: இருந்து:

en: From:
ta_LK: இருந்து:

en: Fully Paid
ta_LK: முழுமையாக செலுத்தப்பட்டது

en: GATE:
ta_LK: வாயில்:

en: GENERAL
ta_LK: பொது

en: GST Number
ta_LK: ஜிஎஸ்டி எண்

en: GST Number / Vat Number / Tax number
ta_LK: ஜிஎஸ்டி எண் / வாட் எண் / வரி எண்

en: Gallery
ta_LK: கேலரி

en: Gate
ta_LK: வாயில்

en: Gate Name
ta_LK: வாயில் பெயர்

en: Gate inserted successfully
ta_LK: கேட் வெற்றிகரமாக செருகப்பட்டது

en: Gate updated successfully.
ta_LK: கேட் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Gatekeeper
ta_LK: வாயிற்காப்போன்

en: Gatekeeper Access Right
ta_LK: கேட் கீப்பர் அணுகல் வலது

en: Gatekeeper Deleted Successfully.
ta_LK: கேட் கீப்பர் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது.

en: Gatekeeper Information
ta_LK: கேட் கீப்பர் தகவல்

en: Gatekeeper Inserted Successfully.
ta_LK: கேட் கீப்பர் வெற்றிகரமாக செருகப்பட்டது.

en: Gatekeeper Updated Successfully.
ta_LK: கேட் கீப்பர் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Gatekeeper deleted successfully
ta_LK: கேட் கீப்பர் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டார்

en: Gatekeeper inserted successfully.
ta_LK: கேட் கீப்பர் வெற்றிகரமாகச் செருகினார்.

en: Gatekeeper updated successfully.
ta_LK: கேட் கீப்பர் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Gender
ta_LK: பாலினம்

en: General Setting
ta_LK: பொது அமைப்பு

en: General Settings
ta_LK: பொது அமைப்புகள்

en: Generate Invoice Email Template
ta_LK: விலைப்பட்டியல் மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்டை உருவாக்கவும்

en: Generate Invoice Template
ta_LK: விலைப்பட்டியல் டெம்ப்ளேட்டை உருவாக்கவும்

en: Ghana
ta_LK: கானா

en: Go
ta_LK: போ

en: Grand Total :
ta_LK: மொத்த தொகை:

en: Graph
ta_LK: வரைபடம்

en: Group
ta_LK: குழு

en: Guatemalan Quetzal
ta_LK: குவாத்தமாலா குவெட்சல்

en: Half Yearly
ta_LK: அரையாண்டு

en: Header
ta_LK: தலைப்பு

en: Hong Kong Dollar
ta_LK: ஹாங்காங் டாலர்

en: Hour
ta_LK: மணி

en: Hungarian Forint
ta_LK: ஹங்கேரிய ஃபோரிண்ட்

en: I Half
ta_LK: நான் பாதி

en: ID Number
ta_LK: அடையாள எண்

en: IFSC Code
ta_LK: IFSC குறியீடு

en: II Half
ta_LK: II பாதி

en: INVOICE
ta_LK: விலைப்பட்டியல்

en: Id
ta_LK: ஐடி

en: Id Number
ta_LK: அடையாள எண்

en: If you want to generate recurring invoices every month until the charge end date. so Please enable checkbox.
ta_LK: கட்டணம் முடிவடையும் தேதி வரை ஒவ்வொரு மாதமும் தொடர்ச்சியான இன்வாய்ஸ்களை உருவாக்க விரும்பினால். எனவே தேர்வுப்பெட்டியை இயக்கவும்.

en: If your operator supports multiple routes then give one route name. Eg: route=1 for promotional, route=4 for transactional SMS.
ta_LK: உங்கள் ஆபரேட்டர் பல வழிகளை ஆதரித்தால், ஒரு பாதையின் பெயரைக் கொடுங்கள். எ.கா: விளம்பரத்திற்கு வழி=1, பரிவர்த்தனை SMSக்கு ரூட்=4.

en: Image
ta_LK: படம்

en: Image URL
ta_LK: பட URL

en: Import CSV
ta_LK: CSV ஐ இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import Data
ta_LK: தரவு இறக்குமதி

en: Import User CSV Successfully Uploaded.
ta_LK: இறக்குமதி பயனர் CSV வெற்றிகரமாக பதிவேற்றப்பட்டது.

en: Inbox
ta_LK: உட்பெட்டி

en: Income
ta_LK: வருமானம்

en: Income & Expense
ta_LK: வருமானம் & செலவு

en: Income & Expense Graph
ta_LK: வருமானம் மற்றும் செலவு வரைபடம்

en: Income & Expense Report
ta_LK: வருமானம் மற்றும் செலவு அறிக்கை

en: Income List
ta_LK: வருமான பட்டியல்

en: Income Report
ta_LK: வருமான அறிக்கை

en: Income-Expense Report
ta_LK: வருமானம்-செலவு அறிக்கை

en: Indian Rupee
ta_LK: இந்திய ரூபாய்

en: Individual
ta_LK: தனிப்பட்ட

en: Indonesian rupiah
ta_LK: இந்தோனேசிய ரூபாய்

en: Inventory
ta_LK: சரக்கு

en: Inventory Category
ta_LK: சரக்கு வகை

en: Inventory Category Name
ta_LK: சரக்கு வகை பெயர்

en: Inventory Details
ta_LK: இருப்பு விவரங்கள்

en: Inventory Information
ta_LK: சரக்கு தகவல்

en: Inventory List
ta_LK: சரக்கு பட்டியல்

en: Inventory Name
ta_LK: சரக்கு பெயர்

en: Inventory inserted successfully
ta_LK: சரக்கு வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Inventory updated successfully.
ta_LK: இருப்பு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Invoice
ta_LK: விலைப்பட்டியல்

en: Invoice Deleted successfully.
ta_LK: இன்வாய்ஸ் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது.

en: Invoice Entries
ta_LK: விலைப்பட்டியல் உள்ளீடுகள்

en: Invoice No
ta_LK: விலைப்பட்டியல் எண்

en: Invoice No.
ta_LK: விலைப்பட்டியல் எண்.

en: Invoice Number
ta_LK: விலைப்பட்டியல் எண்

en: Invoice Option
ta_LK: விலைப்பட்டியல் விருப்பம்

en: Invoice Payment
ta_LK: விலைப்பட்டியல் கட்டணம்

en: Invoice Payment Receipt
ta_LK: விலைப்பட்டியல் கட்டண ரசீது

en: Invoice Prefix
ta_LK: விலைப்பட்டியல் முன்னொட்டு

en: Invoice Setting
ta_LK: விலைப்பட்டியல் அமைப்பு

en: Invoice penalty Settings
ta_LK: விலைப்பட்டியல் அபராதம் அமைப்புகள்

en: Invoices
ta_LK: இன்வாய்ஸ்கள்

en: Israeli New Sheqel
ta_LK: இஸ்ரேலிய புதிய ஷெக்கல்

en: Jan
ta_LK: ஜன

en: January
ta_LK: ஜனவரி

en: Japanese Yen
ta_LK: ஜப்பானிய யென்

en: Jul
ta_LK: ஜூலை

en: July
ta_LK: ஜூலை

en: Jun
ta_LK: ஜூன்

en: June
ta_LK: ஜூன்

en: Kenyan shilling
ta_LK: கென்ய ஷில்லிங்

en: Last
ta_LK: கடந்த

en: Last 12 Months
ta_LK: கடந்த 12 மாதங்கள்

en: Last 3 Months
ta_LK: கடந்த 3 மாதங்கள்

en: Last 6 Months
ta_LK: கடந்த 6 மாதங்கள்

en: Last Month
ta_LK: கடந்த மாதம்

en: Last Name
ta_LK: கடைசி பெயர்

en: Last Week
ta_LK: கடந்த வாரம்

en: Last Year
ta_LK: கடந்த ஆண்டு

en: Lease Agreement
ta_LK: குத்தகை ஒப்பந்தம்

en: Licence Settings
ta_LK: உரிம அமைப்புகள்

en: License Information
ta_LK: உரிமத் தகவல்

en: License Setting
ta_LK: உரிம அமைப்பு

en: Loading...
ta_LK: ஏற்றுகிறது...

en: Log In
ta_LK: உள்நுழைய

en: Log Out
ta_LK: வெளியேறு

en: Login Link
ta_LK: உள்நுழைவு இணைப்பு

en: Login Page
ta_LK: உள்நுழைவு பக்கம்

en: Login Page Link
ta_LK: உள்நுழைவு பக்க இணைப்பு

en: Login failed: You have entered an incorrect Username or password, please try again.
ta_LK: உள்நுழைவு தோல்வியடைந்தது: நீங்கள் தவறான பயனர்பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்லை உள்ளிட்டுள்ளீர்கள், மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Logout
ta_LK: வெளியேறு

en: Mail Templates
ta_LK: அஞ்சல் வார்ப்புருக்கள்

en: Maintenance
ta_LK: பராமரிப்பு

en: Maintenance Charges
ta_LK: பராமரிப்பு கட்டணம்

en: Maintenance Request
ta_LK: பராமரிப்பு கோரிக்கை

en: Malaysian Ringgit
ta_LK: மலேசிய ரிங்கிட்

en: Male
ta_LK: ஆண்

en: Manage Gate
ta_LK: கேட் நிர்வகிக்கவும்

en: Manage Gates
ta_LK: கேட்ஸை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage Gates Information
ta_LK: கேட்ஸ் தகவலை நிர்வகிக்கவும்

en: Management Access Right
ta_LK: மேலாண்மை அணுகல் உரிமை

en: Mar
ta_LK: மார்

en: March
ta_LK: மார்ச்

en: Max. 160 Character
ta_LK: அதிகபட்சம். 160 எழுத்து

en: May
ta_LK: மே

en: Measurement
ta_LK: அளவீடு

en: Measurement Charge
ta_LK: அளவீட்டு கட்டணம்

en: Member
ta_LK: உறுப்பினர்

en: Member Access Right
ta_LK: உறுப்பினர் அணுகல் உரிமை

en: Member Active Successfully
ta_LK: உறுப்பினர் செயலில் வெற்றிகரமாக

en: Member Approval
ta_LK: உறுப்பினர் ஒப்புதல்

en: Member Approval Setting
ta_LK: உறுப்பினர் ஒப்புதல் அமைப்பு

en: Member Approved by Admin Template
ta_LK: உறுப்பினர் நிர்வாக டெம்ப்ளேட்டால் அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Member Become committee Template
ta_LK: உறுப்பினர் குழு டெம்ப்ளேட் ஆக

en: Member Become from committee member
ta_LK: குழு உறுப்பினராக இருந்து உறுப்பினர் ஆக

en: Member By Building
ta_LK: கட்டிடம் மூலம் உறுப்பினர்

en: Member By Building Report
ta_LK: கட்டிட அறிக்கை மூலம் உறுப்பினர்

en: Member Category
ta_LK: உறுப்பினர் வகை

en: Member Category Name
ta_LK: உறுப்பினர் வகை பெயர்

en: Member Deleted Successfully.
ta_LK: உறுப்பினர் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டார்.

en: Member Details
ta_LK: உறுப்பினர் விவரம்

en: Member History
ta_LK: உறுப்பினர் வரலாறு

en: Member ID Proof-1
ta_LK: உறுப்பினர் அடையாளச் சான்று-1

en: Member Image
ta_LK: உறுப்பினர் படம்

en: Member Information
ta_LK: உறுப்பினர் தகவல்

en: Member Inserted Successfully.
ta_LK: உறுப்பினர் சேர்க்கப்பட்டது.

en: Member Name
ta_LK: உறுப்பினர் பெயர்

en: Member Registration
ta_LK: உறுப்பினர் பதிவு

en: Member Removed from committee member
ta_LK: குழு உறுப்பினரிலிருந்து உறுப்பினர் நீக்கப்பட்டார்

en: Member Type
ta_LK: உறுப்பினர் வகை

en: Member Updated Successfully.
ta_LK: உறுப்பினர் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Member in Building
ta_LK: கட்டிடத்தில் உறுப்பினர்

en: Member inserted successfully
ta_LK: உறுப்பினர் வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டார்

en: Member updated successfully.
ta_LK: உறுப்பினர் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டார்.

en: Members
ta_LK: உறுப்பினர்கள்

en: Members By Building
ta_LK: கட்டிடம் மூலம் உறுப்பினர்கள்

en: Menu
ta_LK: பட்டியல்

en: Message
ta_LK: செய்தி

en: Message Comment
ta_LK: செய்தி கருத்து

en: Message Content
ta_LK: செய்தி உள்ளடக்கம்

en: Message Details
ta_LK: செய்தி விவரங்கள்

en: Message For
ta_LK: இதற்கான செய்தி

en: Message Link
ta_LK: செய்தி இணைப்பு

en: Message Received Template
ta_LK: செய்தி பெறப்பட்ட டெம்ப்ளேட்

en: Message Sent Successfully!
ta_LK: செய்தி வெற்றிகரமாக அனுப்பப்பட்டது!

en: Message To
ta_LK: க்கு செய்தி அனுப்பவும்

en: Message deleted successfully
ta_LK: செய்தி வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Message sent successfully
ta_LK: செய்தி வெற்றிகரமாக அனுப்பப்பட்டது

en: Messages
ta_LK: செய்திகள்

en: Mexican Peso
ta_LK: மெக்சிகன் பேசோ

en: Middle Name
ta_LK: நடுத்தர பெயர்

en: Mobile No.
ta_LK: அலைபேசி எண்.

en: Mobile Number
ta_LK: கைபேசி எண்

en: Mojoomla
ta_LK: மோஜூம்லா

en: Month
ta_LK: மாதம்

en: Monthly
ta_LK: மாதாந்திர

en: Must be enter percentage value like 5
ta_LK: 5 போன்ற சதவீத மதிப்பை உள்ளிட வேண்டும்

en: My Profile
ta_LK: என் சுயவிவரம்

en: Name
ta_LK: பெயர்

en: Name & Email ID
ta_LK: பெயர் & மின்னஞ்சல் ஐடி

en: Name Of Admin
ta_LK: நிர்வாகியின் பெயர்

en: Name Of Apartment
ta_LK: அபார்ட்மெண்ட் பெயர்

en: Name Of Receiver
ta_LK: பெறுநரின் பெயர்

en: Name Of Sender
ta_LK: அனுப்புநரின் பெயர்

en: Name of Member
ta_LK: உறுப்பினர் பெயர்

en: Nature
ta_LK: இயற்கை

en: Nature:
ta_LK: இயற்கை:

en: Net Profit
ta_LK: நிகர லாபம்

en: New Password
ta_LK: புதிய கடவுச்சொல்

en: New Zealand Dollar
ta_LK: நியூசிலாந்து டாலர்

en: New password and Confirm password does not match.
ta_LK: புதிய கடவுச்சொல் மற்றும் உறுதிப்படுத்தல் கடவுச்சொல் பொருந்தவில்லை.

en: Next
ta_LK: அடுத்தது

en: Nigerian Naira
ta_LK: நைஜீரிய நைரா

en: No
ta_LK: இல்லை

en: No Any Gates.
ta_LK: எந்த வாயில்களும் இல்லை.

en: No Document
ta_LK: ஆவணம் இல்லை

en: No FAQ found
ta_LK: FAQ எதுவும் இல்லை

en: No FAQ found in Trash
ta_LK: குப்பையில் அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள் எதுவும் இல்லை

en: No Photo Gallery found
ta_LK: புகைப்பட தொகுப்பு எதுவும் இல்லை

en: No Photo Gallery found in Trash
ta_LK: குப்பையில் புகைப்பட தொகுப்பு எதுவும் இல்லை

en: No Records Found !
ta_LK: எந்த பதிவுகளும் கண்டறியப்படவில்லை !

en: No Title
ta_LK: தலைப்பு இல்லை

en: No data available in table
ta_LK: அட்டவணையில் தரவு இல்லை

en: No matching records found
ta_LK: பொருத்தமான பதிவுகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No rules found
ta_LK: விதிகள் எதுவும் இல்லை

en: No rules found in Trash
ta_LK: குப்பையில் எந்த விதிகளும் இல்லை

en: No.
ta_LK: இல்லை.

en: No. of Amount
ta_LK: தொகையின் எண்

en: Norwegian Krone
ta_LK: நோர்வே குரோன்

en: Not Approved
ta_LK: அங்கீகரிக்கப்படவில்லை

en: NotApproved Notice
ta_LK: அங்கீகரிக்கப்படாத அறிவிப்பு

en: Notes
ta_LK: குறிப்புகள்

en: Notice
ta_LK: கவனிக்கவும்

en: Notice & Event Approved by admin
ta_LK: அறிவிப்பு மற்றும் நிகழ்வு நிர்வாகியால் அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Notice And Event
ta_LK: அறிவிப்பு மற்றும் நிகழ்வு

en: Notice Approved successfully
ta_LK: அறிவிப்பு வெற்றிகரமாக அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Notice Category
ta_LK: அறிவிப்பு வகை

en: Notice Content
ta_LK: உள்ளடக்கத்தை கவனிக்கவும்

en: Notice Details
ta_LK: அறிவிப்பு விவரங்கள்

en: Notice End Date
ta_LK: அறிவிப்பு முடிவு தேதி

en: Notice Information
ta_LK: அறிவிப்பு தகவல்

en: Notice Link
ta_LK: அறிவிப்பு இணைப்பு

en: Notice Start Date
ta_LK: தொடக்க தேதி அறிவிப்பு

en: Notice Title
ta_LK: அறிவிப்பு தலைப்பு

en: Notice Title:
ta_LK: அறிவிப்பு தலைப்பு:

en: Notice Type
ta_LK: அறிவிப்பு வகை

en: Notice Type:
ta_LK: அறிவிப்பு வகை:

en: Notice Valid Date
ta_LK: செல்லுபடியாகும் தேதியை அறிவிக்கவும்

en: Notice deleted successfully
ta_LK: அறிவிப்பு வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Notice inserted successfully
ta_LK: அறிவிப்பு வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Notice inserted successfully but display After Admin Approved
ta_LK: அறிவிப்பு வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது, ஆனால் நிர்வாகம் அங்கீகரிக்கப்பட்ட பிறகு காண்பிக்கப்படும்

en: Notice inserted successfully.
ta_LK: அறிவிப்பு வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது.

en: Notice updated successfully.
ta_LK: அறிவிப்பு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Notices
ta_LK: அறிவிப்புகள்

en: Notification
ta_LK: அறிவிப்பு

en: Nov
ta_LK: நவ

en: November
ta_LK: நவம்பர்

en: Number Of Member
ta_LK: உறுப்பினர் எண்ணிக்கை

en: Number Of Members By Building
ta_LK: கட்டிடம் மூலம் உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கை

en: Number Of Unit
ta_LK: அலகு எண்ணிக்கை

en: Occupied
ta_LK: ஆக்கிரமிக்கப்பட்டது

en: Occupied By
ta_LK: ஆக்கிரமிக்கப்பட்டது

en: Occupied Date
ta_LK: ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட தேதி

en: Occupied From Date
ta_LK: தேதியிலிருந்து ஆக்கிரமிக்கப்பட்டது

en: Occupied History
ta_LK: ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட வரலாறு

en: Occupied Information
ta_LK: ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட தகவல்

en: Occupied To Date
ta_LK: இன்றுவரை ஆக்கிரமிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Occupied Units
ta_LK: ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட அலகுகள்

en: Oct
ta_LK: அக்

en: October
ta_LK: அக்டோபர்

en: Office
ta_LK: அலுவலகம்

en: Official Phone Number
ta_LK: அதிகாரப்பூர்வ தொலைபேசி எண்

en: On Hold
ta_LK: நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது

en: On Hold Complaint
ta_LK: நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ள புகார்

en: On Hold Maintenance Request
ta_LK: பராமரிப்பு கோரிக்கையை நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது

en: On Hold Request
ta_LK: நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ள கோரிக்கை

en: On Hold Suggestion
ta_LK: நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ள பரிந்துரை

en: One Member
ta_LK: ஒரு உறுப்பினர்

en: One Time
ta_LK: ஒரு முறை

en: Only CSV file are allow.
ta_LK: CSV கோப்பு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: Only jpg,jpeg,png File allowed
ta_LK: jpg,jpeg,png கோப்பு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது

en: Open
ta_LK: திற

en: Open Complaint
ta_LK: புகாரைத் திறக்கவும்

en: Open Maintenance Request
ta_LK: பராமரிப்பு கோரிக்கையைத் திறக்கவும்

en: Open Request
ta_LK: கோரிக்கையைத் திறக்கவும்

en: Open Suggestion
ta_LK: பரிந்துரையைத் திறக்கவும்

en: Other
ta_LK: மற்றவை

en: Other Document
ta_LK: பிற ஆவணம்

en: Other Information
ta_LK: பிற தகவல்

en: Other Logo(Invoice, Mail)
ta_LK: பிற லோகோ (விலைப்பட்டியல், அஞ்சல்)

en: OwnData
ta_LK: சொந்த தரவு

en: Owner
ta_LK: உரிமையாளர்

en: Owner Family
ta_LK: உரிமையாளர் குடும்பம்

en: Owner's Information
ta_LK: உரிமையாளரின் தகவல்

en: Paid
ta_LK: செலுத்தப்பட்டது

en: Paid Amount
ta_LK: செலுத்திய தொகை

en: Paid Amount :
ta_LK: செலுத்திய தொகை :

en: Paid Invoice Email Template
ta_LK: கட்டண விலைப்பட்டியல் மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்

en: Paid Invoice Template
ta_LK: கட்டண விலைப்பட்டியல் டெம்ப்ளேட்

en: Parent Item:
ta_LK: பெற்றோர் பொருள்:

en: Parking Management
ta_LK: பார்க்கிங் மேலாண்மை

en: Parking Manager
ta_LK: பார்க்கிங் மேலாளர்

en: Parking Slots
ta_LK: பார்க்கிங் இடங்கள்

en: Partially Paid
ta_LK: பகுதி ஊதியம்

en: Password
ta_LK: கடவுச்சொல்

en: Payment By
ta_LK: மூலம் பணம் செலுத்துதல்

en: Payment Date
ta_LK: கட்டணம் தேதி

en: Payment History
ta_LK: கட்டண வரலாறு

en: Payment Link
ta_LK: கட்டண இணைப்பு

en: Payment Method
ta_LK: பணம் செலுத்தும் முறை

en: Payment Report
ta_LK: கட்டண அறிக்கை

en: Payment Status
ta_LK: கட்டண நிலை

en: Payment Successfully.
ta_LK: பணம் செலுத்துதல் வெற்றிகரமாக.

en: Payment Type
ta_LK: கட்டணம் வகை

en: Payments Status
ta_LK: கொடுப்பனவுகளின் நிலை

en: Paypal
ta_LK: பேபால்

en: Paypal Email Id
ta_LK: பேபால் மின்னஞ்சல் ஐடி

en: Paypal Setting
ta_LK: பேபால் அமைப்பு

en: Penalty Charge %
ta_LK: அபராதம் %

en: Penalty Days
ta_LK: தண்டனை நாட்கள்

en: Pending
ta_LK: நிலுவையில் உள்ளது

en: Period
ta_LK: காலம்

en: Philippine Peso
ta_LK: பிலிப்பைன்ஸ் பேசோ

en: Phone
ta_LK: தொலைபேசி

en: Photo
ta_LK: புகைப்படம்

en: Photo Gallery
ta_LK: புகைப்பட தொகுப்பு

en: Please Add Paid Amount.
ta_LK: செலுத்திய தொகையைச் சேர்க்கவும்.

en: Please Enter the Visitor Name.
ta_LK: வருகையாளரின் பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Please Enter the Visitor's Name.
ta_LK: பார்வையாளரின் பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Please Select Atleast One Image.
ta_LK: தயவுசெய்து குறைந்தபட்சம் ஒரு படத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please Select Atleast One Record
ta_LK: குறைந்தபட்சம் ஒரு பதிவையாவது தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Please Select Gate.
ta_LK: வாயிலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select at least one record.
ta_LK: குறைந்தது ஒரு பதிவையாவது தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select atleast one users to reply
ta_LK: பதிலளிப்பதற்கு குறைந்தபட்சம் ஒரு பயனரையாவது தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Polish Zloty
ta_LK: போலிஷ் ஸ்லோட்டி

[ctx: Post Type General Name]
en: FAQ
ta_LK: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

[ctx: Post Type General Name]
en: Photo Gallery
ta_LK: புகைப்பட தொகுப்பு

[ctx: Post Type General Name]
en: Society Rules
ta_LK: சமூக விதிகள்

[ctx: Post Type Singular Name]
en: FAQ
ta_LK: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

[ctx: Post Type Singular Name]
en: Photo Gallery
ta_LK: புகைப்பட தொகுப்பு

[ctx: Post Type Singular Name]
en: Society Rules
ta_LK: சமூக விதிகள்

en: Pound Sterling
ta_LK: பவுண்ட் ஸ்டெர்லிங்

en: Previous
ta_LK: முந்தைய

en: Print
ta_LK: அச்சிடுக

en: Print Detail
ta_LK: அச்சு விவரம்

en: Print Details
ta_LK: அச்சு விவரங்கள்

en: Print Payment Receipt
ta_LK: கட்டண ரசீதை அச்சிடுங்கள்

en: Problems with user
ta_LK: பயனருடன் சிக்கல்கள்

en: Processing
ta_LK: செயலாக்கம்

en: Processing...
ta_LK: செயலாக்குகிறது...

en: Profile
ta_LK: சுயவிவரம்

en: Profile Updated Successfully.
ta_LK: சுயவிவரம் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Proposal
ta_LK: முன்மொழிவு

en: Provider
ta_LK: வழங்குபவர்

en: Purchase Date
ta_LK: கொள்முதல் தேதி

en: Qualification
ta_LK: தகுதி

en: Quantity
ta_LK: அளவு

en: Quantity
ta_LK: அளவு

en: Quarter I
ta_LK: காலாண்டு I

en: Quarter II
ta_LK: காலாண்டு II

en: Quarter III
ta_LK: காலாண்டு III

en: Quarter IV
ta_LK: காலாண்டு IV

en: Quarterly
ta_LK: காலாண்டு

en: Qulification
ta_LK: தகுதி

en: REASON FOR VISIT:
ta_LK: வருகைக்கான காரணம்:

en: Reason For Visit
ta_LK: வருகைக்கான காரணம்

en: Reason Name
ta_LK: காரணம் பெயர்

en: Receiver
ta_LK: பெறுபவர்

en: Record Updated Successfully.
ta_LK: பதிவு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Record deleted successfully
ta_LK: பதிவு வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Record inserted successfully
ta_LK: பதிவு வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Record updated successfully
ta_LK: பதிவு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Record updated successfully.
ta_LK: பதிவு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Records Not Found
ta_LK: பதிவுகள் கிடைக்கவில்லை

en: Records not found.
ta_LK: பதிவுகள் கிடைக்கவில்லை.

en: Registration Email Template
ta_LK: பதிவு மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்

en: Remember Me
ta_LK: என்னை நினைவு செய்யுங்கள்

en: Remove
ta_LK: அகற்று

en: Reply
ta_LK: பதில்

en: Reply By :
ta_LK: பதில்:

en: Reply By :
ta_LK: பதில்:

en: Reply To :
ta_LK: பதிலளிக்க :

en: Reply To :
ta_LK: பதிலளிக்க :

en: Report
ta_LK: அறிக்கை

en: Report Complaint
ta_LK: புகாரைப் புகாரளிக்கவும்

en: Reports
ta_LK: அறிக்கைகள்

en: Request
ta_LK: கோரிக்கை

en: Request deleted successfully
ta_LK: கோரிக்கை வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Required form field is missing
ta_LK: தேவையான படிவ புலம் இல்லை

en: Residential
ta_LK: குடியிருப்பு

en: Residential Unit
ta_LK: குடியிருப்பு அலகு

en: Residential Unit
ta_LK: குடியிருப்பு அலகு

en: Residential Unit Deleted Successfully.
ta_LK: குடியிருப்பு அலகு வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Residential Unit Information
ta_LK: குடியிருப்பு அலகு தகவல்

en: Residential Unit Inserted Successfully.
ta_LK: குடியிருப்பு அலகு வெற்றிகரமாக செருகப்பட்டது.

en: Residential Unit Updated Successfully.
ta_LK: குடியிருப்பு அலகு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Residential Unit inserted successfully
ta_LK: குடியிருப்பு அலகு வெற்றிகரமாக செருகப்பட்டது

en: Residential Unit updated successfully.
ta_LK: குடியிருப்பு அலகு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Resolution
ta_LK: தீர்மானம்

en: Reson For Visit
ta_LK: வருகைக்கான பதில்

en: Route
ta_LK: பாதை

en: Rules
ta_LK: விதிகள்

en: SAVE
ta_LK: சேமிக்கவும்

en: SMS SETTING INFORMATION
ta_LK: எஸ்எம்எஸ் அமைப்பு தகவல்

en: SMS Setting
ta_LK: எஸ்எம்எஸ் அமைப்பு

en: SMS Setting Information
ta_LK: எஸ்எம்எஸ் அமைப்பு தகவல்

en: SMS Settings Updated Successfully.
ta_LK: SMS அமைப்புகள் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டன.

en: SMS Text
ta_LK: எஸ்எம்எஸ் உரை

en: Save
ta_LK: சேமிக்கவும்

en: Save Charges
ta_LK: கட்டணங்களைச் சேமிக்கவும்

en: Save Charges & Create Invoice
ta_LK: கட்டணங்களைச் சேமிக்கவும் மற்றும் விலைப்பட்டியல் உருவாக்கவும்

en: Save Charges & Update Invoice
ta_LK: கட்டணங்களைச் சேமித்து இன்வாய்ஸைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Save Complaint
ta_LK: புகாரைச் சேமிக்கவும்

en: Save Facility
ta_LK: வசதியைச் சேமிக்கவும்

en: Save Service
ta_LK: சேவையைச் சேமிக்கவும்

en: Save Tax
ta_LK: வரியைச் சேமிக்கவும்

en: Schedule Complaint
ta_LK: புகார் அட்டவணை

en: Schedule Maintenance Request
ta_LK: அட்டவணை பராமரிப்பு கோரிக்கை

en: Schedule Request
ta_LK: அட்டவணை கோரிக்கை

en: Schedule Suggestion
ta_LK: அட்டவணை பரிந்துரை

en: Scheduled
ta_LK: திட்டமிடப்பட்ட

en: Search
ta_LK: தேடு

en: Search FAQ
ta_LK: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகளைத் தேடுங்கள்

en: Search Photo Gallery
ta_LK: புகைப்படத் தொகுப்பைத் தேடுங்கள்

en: Search Rules
ta_LK: தேடல் விதிகள்

en: Search for Users...
ta_LK: பயனர்களைத் தேடு...

en: Search...
ta_LK: தேடு...

en: Select
ta_LK: தேர்ந்தெடு

en: Select A Facility To Book
ta_LK: முன்பதிவு செய்வதற்கான வசதியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Activity
ta_LK: செயல்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select All
ta_LK: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Select Apartment Type
ta_LK: அபார்ட்மெண்ட் வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Asset Category
ta_LK: சொத்து வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Building
ta_LK: கட்டிடத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select CSV File
ta_LK: CSV கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Category
ta_LK: பிரிவை தேர்வு செய்க

en: Select Compound
ta_LK: கலவையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Country
ta_LK: நாட்டினை தேர்வுசெய்

en: Select Currency
ta_LK: நாணயத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Date Format
ta_LK: தேதி வடிவமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Designation
ta_LK: பதவியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Expense Type
ta_LK: செலவு வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Facility
ta_LK: வசதியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Facility Category
ta_LK: வசதி வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Facility To Book
ta_LK: முன்பதிவு செய்வதற்கான வசதியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Family Type
ta_LK: குடும்ப வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Image
ta_LK: படத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Inventory Category
ta_LK: சரக்கு வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Invoice Option
ta_LK: விலைப்பட்டியல் விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Login Page
ta_LK: உள்நுழைவு பக்கத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Member
ta_LK: உறுப்பினரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Member Type
ta_LK: உறுப்பினர் வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Message Service
ta_LK: செய்தி சேவையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Occupied By
ta_LK: ஆக்கிரமிக்கப்பட்டவர் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Profile
ta_LK: CSV கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Profile Picture
ta_LK: சுயவிவரப் படத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Reason
ta_LK: காரணத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Slot
ta_LK: ஸ்லாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Staff Category
ta_LK: பணியாளர் வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Staff Member
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Tax
ta_LK: வரியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Unit
ta_LK: அலகு தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Unit Category
ta_LK: அலகு வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Unit Name
ta_LK: அலகு பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select all
ta_LK: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Select user to reply
ta_LK: பதிலளிக்க பயனரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select users to reply
ta_LK: பதிலளிக்க பயனர்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Send
ta_LK: அனுப்பு

en: Send Mail To Accountant
ta_LK: கணக்காளருக்கு அஞ்சல் அனுப்பவும்

en: Send Mail To Gatekeeper
ta_LK: கேட் கீப்பருக்கு அஞ்சல் அனுப்பவும்

en: Send Mail To Member
ta_LK: உறுப்பினருக்கு அஞ்சல் அனுப்பவும்

en: Send Mail To Staff Member
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினருக்கு அஞ்சல் அனுப்பவும்

en: Send Message
ta_LK: செய்தி அனுப்ப

en: Send SMS
ta_LK: SMS அனுப்பவும்

en: Sender
ta_LK: அனுப்புபவர்

en: Sender Name
ta_LK: அனுப்புனர் பெயர்

en: SenderID
ta_LK: அனுப்புநர் ஐடி

en: Sent
ta_LK: அனுப்பப்பட்டது

en: Sep
ta_LK: செப்

en: September
ta_LK: செப்டம்பர்

en: Service
ta_LK: சேவை

en: Service Details
ta_LK: சேவை விவரங்கள்

en: Service Information
ta_LK: சேவை தகவல்

en: Service Name
ta_LK: சேவையின் பெயர்

en: Service Provider
ta_LK: சேவை வழங்குநர்

en: Service Provider Name
ta_LK: சேவை வழங்குநரின் பெயர்

en: Service deleted successfully
ta_LK: சேவை வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Service inserted successfully
ta_LK: சேவை வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Service updated successfully.
ta_LK: சேவை வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Services
ta_LK: சேவைகள்

en: Services & Facility
ta_LK: சேவை & வசதி

en: Setup Wizard
ta_LK: அமைவு வழிகாட்டி

en: Show
ta_LK: காட்டு

en: Show on calendar
ta_LK: காலெண்டரில் காட்டு

en: Showing 0 to 0 of 0 entries
ta_LK: 0 உள்ளீடுகளில் 0 முதல் 0 வரை காட்டுகிறது

en: Showing _START_ to _END_ of _TOTAL_ entries
ta_LK: _TOTAL_ உள்ளீடுகளில் _START_ முதல் _END_ வரை காட்டுகிறது

en: Singapore Dollar
ta_LK: சிங்கப்பூர் டாலர்

en: Skills
ta_LK: திறன்கள்

en: Slot
ta_LK: ஸ்லாட்

en: Slot Assign inserted successfully
ta_LK: ஸ்லாட் ஒதுக்கீடு வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Slot Assign updated successfully.
ta_LK: ஸ்லாட் ஒதுக்கீடு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Slot Details
ta_LK: ஸ்லாட் விவரங்கள்

en: Slot For
ta_LK: ஸ்லாட்

en: Slot Information
ta_LK: ஸ்லாட் தகவல்

en: Slot Name
ta_LK: ஸ்லாட் பெயர்

en: Slot Type
ta_LK: ஸ்லாட் வகை

en: Slot deleted successfully
ta_LK: ஸ்லாட் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Slot inserted successfully
ta_LK: ஸ்லாட் வெற்றிகரமாக செருகப்பட்டது

en: Slot updated successfully.
ta_LK: ஸ்லாட் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Slots
ta_LK: இடங்கள்

en: Society Rules
ta_LK: சமூக விதிகள்

en: Society Rules List
ta_LK: சமூக விதிகளின் பட்டியல்

en: Sorry, only JPG, JPEG, PNG & GIF files are allowed!.
ta_LK: மன்னிக்கவும், JPG, JPEG, PNG & GIF கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்!.

en: Sorry, only JPG, JPEG, PNG And GIF files are allowed.
ta_LK: மன்னிக்கவும், JPG, JPEG, PNG மற்றும் GIF கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: Sorry, only JPG, pdf, docs., JPEG, PNG And GIF files are allowed
ta_LK: மன்னிக்கவும், JPG, pdf, docs., JPEG, PNG மற்றும் GIF கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: Sorry, only JPG, pdf, docs., JPEG, PNG And GIF files are allowed.
ta_LK: மன்னிக்கவும், JPG, pdf, docs., JPEG, PNG மற்றும் GIF கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: Sorry, only JPG, pdf,docs., JPEG, PNG And GIF files are allowed.
ta_LK: மன்னிக்கவும், JPG, pdf,docs., JPEG, PNG மற்றும் GIF கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: Sorry, that username already exists!
ta_LK: மன்னிக்கவும், அந்த பயனர்பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது!

en: Sorry, the username you entered is not valid
ta_LK: மன்னிக்கவும், நீங்கள் உள்ளிட்ட பயனர்பெயர் தவறானது

en: Source
ta_LK: ஆதாரம்

en: South African Rand
ta_LK: தென்னாப்பிரிக்க ராண்ட்

en: Square Feet
ta_LK: சதுர அடி

en: Square Meter
ta_LK: சதுர மீட்டர்

en: Square Yards
ta_LK: சதுர யார்டுகள்

en: Staff
ta_LK: பணியாளர்கள்

en: Staff Category
ta_LK: பணியாளர்கள் வகை

en: Staff Category Name
ta_LK: பணியாளர் வகை பெயர்

en: Staff Check-In
ta_LK: ஊழியர்கள் செக்-இன்

en: Staff Check-In Information
ta_LK: பணியாளர்கள் சரிபார்ப்பு தகவல்

en: Staff Checkin
ta_LK: பணியாளர்கள் சோதனை

en: Staff Checkin Details
ta_LK: பணியாளர்கள் சரிபார்ப்பு விவரங்கள்

en: Staff Management
ta_LK: பணியாளர் மேலாண்மை

en: Staff Member
ta_LK: ஊழியர்

en: Staff Member Access Right
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினர் அணுகல் உரிமை

en: Staff Member Deleted Successfully.
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினர் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டார்.

en: Staff Member Information
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினர் தகவல்

en: Staff Member Inserted Successfully.
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினர் வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டார்.

en: Staff Member Name
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினர் பெயர்

en: Staff Member Updated Successfully.
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினர் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டார்.

en: Staff Member deleted successfully
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினர் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டார்

en: Staff Member inserted successfully.
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினர் வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டார்.

en: Staff Member updated successfully.
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினர் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டார்.

en: Staff Members
ta_LK: பணியாளர்கள்

en: Staff Request Updated successfully
ta_LK: பணியாளர் கோரிக்கை வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Staff Request deleted successfully
ta_LK: பணியாளர் கோரிக்கை வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Staff Request inserted successfully
ta_LK: பணியாளர் கோரிக்கை வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Staff member
ta_LK: ஊழியர்

en: Start Date
ta_LK: தொடக்க தேதி

en: Start Date To End Date
ta_LK: முடிவு தேதி தொடங்கும்

en: Start Time
ta_LK: ஆரம்பிக்கும் நேரம்

en: Start Time To End Time
ta_LK: ஸ்டார்ட் டு எண்ட் டைம்

en: Start Time*
ta_LK: ஆரம்பிக்கும் நேரம்*

en: Starting Year
ta_LK: தொடக்க ஆண்டு

en: State
ta_LK: நிலை

en: Status
ta_LK: நிலை

en: Status :
ta_LK: நிலை:

en: Status :
ta_LK: நிலை:

en: Status:
ta_LK: நிலை:

en: Stripe
ta_LK: பட்டை

en: Sub Total :
ta_LK: கூட்டுத்தொகை :

en: Subject
ta_LK: பொருள்

en: Submit
ta_LK: சமர்ப்பிக்கவும்

en: Submitted Date
ta_LK: சமர்ப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Subtotal :
ta_LK: கூட்டுத்தொகை :

en: Suggestion
ta_LK: பரிந்துரை

en: Support Staff
ta_LK: ஆதரவு ஊழியர்கள்

en: Swedish Krona
ta_LK: ஸ்வீடிஷ் குரோனா

en: Swift Code
ta_LK: ஸ்விஃப்ட் குறியீடு

en: Swiss Franc
ta_LK: சுவிஸ் பிராங்க்

en: System Color
ta_LK: கணினி நிறம்

en: System Color Code :
ta_LK: கணினி வண்ணக் குறியீடு:

en: System Settings
ta_LK: கணினி அமைப்புகளை

en: TAX ID
ta_LK: வரி எண்

en: Taiwan New Dollar
ta_LK: தைவான் புதிய டாலர்

en: Tap on above icon to add your first Record.
ta_LK: உங்கள் முதல் பதிவைச் சேர்க்க மேலே உள்ள ஐகானைத் தட்டவும்.

en: Tax
ta_LK: வரி

en: Tax Amount
ta_LK: வரி அளவு

en: Tax Amount :
ta_LK: வரி அளவு:

en: Tax Information
ta_LK: வரி தகவல்

en: Tax Name
ta_LK: வரி பெயர்

en: Tax Title
ta_LK: வரி தலைப்பு

en: Tax deleted successfully
ta_LK: வரி வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Tax inserted successfully
ta_LK: வரி வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்பட்டது

en: Tax updated successfully.
ta_LK: வரி வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Tenant
ta_LK: வாடகைக்காரர்

en: Tenant Family
ta_LK: குத்தகைதாரர் குடும்பம்

en: Thai Baht
ta_LK: தாய் பாட்

en: There seems to be some problem please try after sometime or contact us on sales@dasinfomeida.com
ta_LK: சிறிது நேரம் கழித்து முயற்சிக்கவும் அல்லது sales@dasinfomeida.com இல் எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளவும்

en: This Month
ta_LK: இந்த மாதம்

en: This Parking Slot Allready Assigned
ta_LK: இந்த பார்க்கிங் ஸ்லாட் ஏற்கனவே ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது

en: This Parking Slot Already Assigned
ta_LK: இந்த பார்க்கிங் ஸ்லாட் ஏற்கனவே ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது

en: This Week
ta_LK: இந்த வாரம்

en: This Year
ta_LK: இந்த வருடம்

en: Three Wheeler
ta_LK: மூன்று சக்கர வாகனம்

en: Time
ta_LK: நேரம்

en: Title
ta_LK: தலைப்பு

en: To
ta_LK: செய்ய

en: To (
ta_LK: பெற

en: To :
ta_LK: பெற:

en: To:
ta_LK: பெறுநர்:

en: Today
ta_LK: உடல்

en: Today's Visitors
ta_LK: இன்றைய பார்வையாளர்கள்

en: Today's Visitors Chart
ta_LK: இன்றைய பார்வையாளர்கள் விளக்கப்படம்

en: Total
ta_LK: மொத்தம்

en: Total Amount
ta_LK: மொத்த தொகை

en: Total Amount
ta_LK: மொத்த தொகை

en: Total Charge
ta_LK: மொத்த கட்டணம்

en: Total Cost
ta_LK: மொத்த செலவு

en: Total Expense
ta_LK: மொத்த செலவு

en: Total Income
ta_LK: மொத்த வருமானம்

en: Total Paid Amount :
ta_LK: மொத்த செலுத்தப்பட்ட தொகை:

en: Turkish Lira
ta_LK: துருக்கிய லிரா

en: Two Wheeler
ta_LK: இரு சக்கர வாகனம்

en: Type
ta_LK: வகை

en: Type:
ta_LK: வகை:

en: Types Name
ta_LK: வகைகள் பெயர்

en: U.S. Dollar
ta_LK: அமெரிக்க டாலர்

en: UNIT CATEGORY:
ta_LK: அலகு வகை:

en: UNIT NUMBER:
ta_LK: அலகு எண்:

en: Unallocated
ta_LK: ஒதுக்கப்படாதது

en: Unalloted Slots
ta_LK: ஒதுக்கப்படாத இடங்கள்

en: Unit
ta_LK: அலகு

en: Unit By Building
ta_LK: கட்டிடம் மூலம் அலகு

en: Unit Category
ta_LK: அலகு வகை

en: Unit Category Member
ta_LK: அலகு வகை உறுப்பினர்

en: Unit Category Name
ta_LK: அலகு வகை பெயர்

en: Unit Documents
ta_LK: அலகு ஆவணங்கள்

en: Unit Measurement
ta_LK: அலகு அளவீடு

en: Unit Members
ta_LK: அலகு உறுப்பினர்கள்

en: Unit Name
ta_LK: அலகு பெயர்

en: Unit Size
ta_LK: அலகு அளவு

en: Unit is already Occupied.
ta_LK: யூனிட் ஏற்கனவே ஆக்கிரமிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Unit name
ta_LK: அலகு பெயர்

en: United Arab Emirates dirham
ta_LK: ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் திர்ஹாம்

en: Units
ta_LK: அலகுகள்

en: Unoccupied
ta_LK: ஆக்கிரமிக்கப்படாதது

en: Unoccupied Units
ta_LK: ஆக்கிரமிக்கப்படாத அலகுகள்

en: Unpaid
ta_LK: செலுத்தப்படாதது

en: Update FAQ
ta_LK: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகளைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update Photo Gallery
ta_LK: புகைப்பட கேலரியைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update Rules
ta_LK: விதிகளைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Upload App Icon
ta_LK: அப்லோட் ஆப் ஐகான்

en: Upload Document
ta_LK: ஆவணத்தைப் பதிவேற்றவும்

en: Upload Profile
ta_LK: சுயவிவரத்தைப் பதிவேற்றவும்

en: Upload image
ta_LK: படத்தை பதிவேற்றம் செய்யவும்

en: Use Paymaster Payment Gateways
ta_LK: Paymaster Payment Gatewayகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: User Management
ta_LK: பயனர் மேலாண்மை

en: User Name
ta_LK: பயனர் பெயர்

en: User Role
ta_LK: பயனர் பங்கு

en: Username
ta_LK: பயனர் பெயர்

en: Username Or Emailid Already Exist.
ta_LK: பயனர்பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Username too short. At least 4 characters is required
ta_LK: பயனர் பெயர் மிகவும் சிறியது. குறைந்தது 4 எழுத்துகள் தேவை

en: Users
ta_LK: பயனர்கள்

en: VISIT DATE:
ta_LK: வருகை தேதி:

en: VISIT TIME:
ta_LK: வருகை நேரம்:

en: Valid Date:
ta_LK: செல்லுபடியாகும் தேதி:

en: Vehicle Model
ta_LK: வாகன மாதிரி

en: Vehicle Number
ta_LK: வாகன எண்

en: Vehicle Type
ta_LK: வாகன வகை

en: Vendor Name
ta_LK: விற்பனையாளர் பெயர்

en: View
ta_LK: காண்க

en: View Accountant
ta_LK: கணக்காளரைப் பார்க்கவும்

en: View Details
ta_LK: விபரங்களை பார்

en: View Document
ta_LK: ஆவணத்தைக் காண்க

en: View Event
ta_LK: நிகழ்வைக் காண்க

en: View FAQ
ta_LK: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகளைக் காண்க

en: View Gallery
ta_LK: காட்சி தொகுப்பு

en: View Gatekeeper
ta_LK: கேட் கீப்பரைப் பார்க்கவும்

en: View Invoice
ta_LK: விலைப்பட்டியல் பார்க்கவும்

en: View Member
ta_LK: உறுப்பினர் பார்க்கவும்

en: View Notice
ta_LK: அறிவிப்பைப் பார்க்கவும்

en: View Occupied History
ta_LK: ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட வரலாற்றைக் காண்க

en: View Photo Gallery
ta_LK: புகைப்படத் தொகுப்பைக் காண்க

en: View Rules
ta_LK: விதிகளைப் பார்க்கவும்

en: View Staff Member
ta_LK: பணியாளர் உறுப்பினரைக் காண்க

en: Visit Date
ta_LK: வருகை தேதி

en: Visit Reason
ta_LK: வருகை காரணம்

en: Visit Time
ta_LK: வருகை நேரம்

en: Visitor Field
ta_LK: பார்வையாளர் களம்

en: Visitor Management
ta_LK: பார்வையாளர் மேலாண்மை

en: Visitor Name
ta_LK: பார்வையாளர் பெயர்

en: Visitor Name-ID Number-Vehicle Number
ta_LK: பார்வையாளர் பெயர்-ஐடி எண்-வாகன எண்

en: Visitor Request
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கை

en: Visitor Request Approved Successfully
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கை வெற்றிகரமாக அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Visitor Request Deleted Successfully.
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கை வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது.

en: Visitor Request Details
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கை விவரங்கள்

en: Visitor Request Email Template
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கை மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்

en: Visitor Request Information
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கை தகவல்

en: Visitor Request Template
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கை டெம்ப்ளேட்

en: Visitor Request inserted successfully
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கை வெற்றிகரமாகச் செருகப்பட்டது

en: Visitor Request updated successfully.
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கை வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Visitor request Approved successfully
ta_LK: பார்வையாளர் கோரிக்கை வெற்றிகரமாக அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Visitors
ta_LK: பார்வையாளர்கள்

en: Visitors Management
ta_LK: பார்வையாளர்கள் மேலாண்மை

en: Welcom Admin
ta_LK: வெல்கம் நிர்வாகி

en: Welcome
ta_LK: வரவேற்பு

en: Year
ta_LK: ஆண்டு

en: Yearly
ta_LK: ஆண்டுதோறும்

en: Yes
ta_LK: ஆம்

en: You can use following variables in the email template:
ta_LK: மின்னஞ்சல் டெம்ப்ளேட்டில் பின்வரும் மாறிகளைப் பயன்படுத்தலாம்:

en: You do not have permission to perform this operation.
ta_LK: இந்தச் செயல்பாட்டைச் செய்ய உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: Your registration is complete. You can access system using your Email ID and password.
ta_LK: உங்கள் பதிவு முடிந்தது. உங்கள் மின்னஞ்சல் ஐடி மற்றும் கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்தி கணினியை அணுகலாம்.

en: Your registration is complete. Your account will active after admin will approve.
ta_LK: உங்கள் பதிவு முடிந்தது. நிர்வாகி அனுமதித்த பிறகு உங்கள் கணக்கு செயல்படும்.

en: Zip Code
ta_LK: அஞ்சல் குறியீடு

en: accountant
ta_LK: கணக்காளர்

en: administrator
ta_LK: நிர்வாகி

en: category Name
ta_LK: வகை பெயர்

en: charge Per
ta_LK: கட்டணம் ஒன்றுக்கு

en: committee member
ta_LK: குழு உறுப்பினர்

en: email
ta_LK: மின்னஞ்சல்

en: gatekeeper
ta_LK: வாயிற்காப்போன்

en: inventory category
ta_LK: சரக்கு அலகு வகை

en: management
ta_LK: மேலாண்மை

en: member
ta_LK: உறுப்பினர்

en: owner family
ta_LK: உரிமையாளர் குடும்பம்

en: save
ta_LK: சேமிக்க

en: square meter
ta_LK: சதுர மீட்டர்

en: staffmember
ta_LK: ஊழியர்

en: tenant
ta_LK: வாடகைக்காரர்

en: we are going to skip
ta_LK: நாம் தவிர்க்கப் போகிறோம்

en: | Bill To
ta_LK: பில் டு

en: | Bill To.
ta_LK: | பில் டு.
